Ngày 13 - 15 tháng 01/2021*

Nhà máy Tương lai

Triển lãm hàng đầu Việt Nam về Máy móc thiết bị và Công nghệ ngành Sản xuất và Công nghiệp hỗ trợ

Liên hệ chúng tôi

Đăng ký tham quan

Please contact Call Center :

T: (+84) 286 287 3355 (Vietnam)

T: (+66) 2686 7299 (Thailand)

E. vme-expo@reedtradex.vn

Khách tham quan

Please contact Call Center :

T: (+84) 286 287 3355 (Vietnam)

T: (+66) 2686 7222 (Thailand)

E. contactcenter@reedtradex.co.th

Hợp tác truyền thông

Please contact : Lê Thị Kim Thơ (Sophie)

T: (+84) 28 6287 3355 - Ext 115

M: (+84) 937 77 2297

E. tho.le@reedtradex.co.th

Các đơn vị triển lãm quốc tế, vui lòng liên hệ đội ngũ kinh doanh theo khu vực.

Trung Quốc

CMEC International Exhibition Co., Ltd.

Mr. George Wang 

T. +86-10-6331 7657 , 63451188-31373

F.  +86-10-6345 6563

E. wanghl@mail.cmec.com

Ấn Độ

ISG India

Ms. Sanita Mankani

M. 91 9987388945

E. sanita.mankani@reedexpo.co.uk

IBC Expo

Mr. Akhil Jajoo

M. 91 9920260800

E. akhiljajoo@ibcgroup.co.in

W.  ibcgroup.co.in

Nhật Bản

ACT INTERNATIONAL, INC.

Ms. Hana HIRANO

T. +81 (0) 3 5770 5581

F. +81 (0) 3 5770 5583

E. hanahirano@actinter.co.jp

Reed Exhibitions ISG Japan

Ms. Sayo Hirano

T. +81 (0) 3 6261 2996

F. +81 (0) 3 6261 2997

E. hiranos@reedexpo.co.jp

Hàn Quốc

K. Fairs Ltd.

Ms. Y.K. Shin

T. +82 2 555 7153

F. +82 2 556 9474

E. ykshin@kfairs.com

Malaysia/ Singapore

Reed Exhibitions - International Sales Group (Singapore)

Ms. Theresa Len

T. +65  6780 4592  

F. +65 6588 3839

E. theresa.len@reedexpo.com.sg

Đài Loan

WES Worldwide Expo Services Ltd.

Ms. Sharie Chan / Ms. Eunice Chen

T. + 886 2 2598 2630 ext.109 / ext. 108

F. +886 2 2598 2650

E. sharie_chan@wesexpo.com

E. eunice_chen@wesexpo.com

Việt Nam

Reed Tradex Vietnam Co., Ltd. 

Mr. Savi Phan Ngan

T. (+84) 286 287 3355 ext: 113

M. +84 989 599 115   

E. ngan.phan@reedtradex.co.th

Address: Level 2, Kova Center, 92H – 92G, Nguyen Huu Canh Street, Binh Thanh District, Ho Chi Minh City.                

Vietnam. +84 286 287 3355
Thailand. +66 2686 7222/ +66 2686 7299
E. vme-expo@reedtradex.co.th

Lưu ý quan trọng

Triển lãm quốc tế VME chỉ đón tiếp khách tham quan vì mục đích thương mại. Vui lòng mặc trang phục phù hợp. Khách mặc quần ngắn và mang dép lê hoặc dưới 15 tuổi sẽ không được phép vào khu vực sảnh triển lãm. Ban tổ chức được toàn quyền quyết định tư cách tham gia của khách tham quan.