Ngày 12-14 tháng 08/2020 I.C.E Hà Nội (Cung Văn Hóa)

Nhà máy Tương lai

Triển lãm hàng đầu Việt Nam về Máy móc thiết bị và Công nghệ ngành Sản xuất và Công nghiệp hỗ trợ

Đơn vị triển lãm

Gặp gỡ Đối tác và Mở khóa Cơ hội Kinh doanh

Triển lãm quốc tế VME là sự kiện duy nhất mang đến cơ hội gặp gỡ giao lưu, kết nối hơn 10.000 nhà sản xuất công nghiệp tại Việt Nam và khu vực Đông Nam Á.

Để không bỏ lỡ những cơ hội đầy tiềm năng, hãy đăng ký để trở thành đơn vị triển lãm ngay hôm nay. 

Đăng ký ngay để trở thành đơn vị triển lãm tại VME 2020! Thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ

China

Reed Exhibitions - International Sales Group (China)

Ms. Maggie Wang

T. +86 10 5933 9298

F.  +86 10 8440 0108

E. maggie.wang@reedexpo.com.cn

China Electronics International Exhibition & Advertising Co., Ltd. (CEIEC)

Mr. Wang Tie Jun

T. +86 108 441 5359

M. +86 133 7169 8341

F. +86 108 441 5311

E. wangtj@ceiec.com.cn

WES Worldwide Expo Services (H.K.) Ltd.

WES Worldwide Expo Services (Shenzhen) Ltd

Ms. Cindy Chen

T. +86 755 265 28480 ext. 816

F. +86 755 265 28484

E. cindy_chen@wesexpo.com.cn

China Council for the Promotion of International Trade Electronics&Information Industry Sub-Council

MS. Liu Li 

T. +86 10 6820 0637

F. +86 10 6820 0638

E. liuli@ccpitecc.com

Japan

Reed Exhibitions ISG Japan

Ms. Sayo Hirano

T. +81 (0) 3 6261 2996

F. +81 (0) 3 6261 2997

E. hiranos@reedexpo.co.jp

Korea

K. Fairs Ltd.

Mr. J.Y. Koo/ Ms. Y.K. Shin

T. +82 2 555 7153

F. +82 2 556 9474

E. jykoo@kfairs.com

E. ykshin@kfairs.com

Malaysia

Reed Exhibitions - International Sales Group (Singapore)

Ms. Theresa Len

T. +65  6780 4592  

F. +65 6588 3839

E. theresa.len@reedexpo.com.sg

Singapore

Association of Electronic Industries in Singapore (AEIS)

Mr. Ronnie Wong / Mr. George Choo

T. +65 6776 1880

F. +65 6776 0238

E. info@aeis.org.sg

Taiwan

WES Worldwide Expo Services Ltd.

Ms. Joanna Chang

T. + 886 2 2598 2630 ext.120

F. +886 2 2598 2650

E. joanna_chang@wesexpo.com

Rest of the World & Vietnam

Reed Tradex Vietnam Co., Ltd. 

Mr. Savi Phan Ngan

T. (+84) 286 287 3355 ext: 113

M. +84 989 599 115   

E. ngan.phan@reedtradex.co.th

Address: Level 2, Kova Center, 92H – 92G, Nguyen Huu Canh Street, Binh Thanh District, Ho Chi Minh City.                

Vietnam. +84 286 287 3355
Thailand. +66 2686 7222/ +66 2686 7299
E. vme-expo@reedtradex.co.th

Lưu ý quan trọng

Triển lãm quốc tế VME chỉ đón tiếp khách tham quan vì mục đích thương mại. Vui lòng mặc trang phục phù hợp. Khách mặc quần ngắn và mang dép lê hoặc dưới 15 tuổi sẽ không được phép vào khu vực sảnh triển lãm. Ban tổ chức được toàn quyền quyết định tư cách tham gia của khách tham quan.